29.950,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
KILBERGET
Öryggi er númer eitt, tvö og þrjú þegar kemur að því að hanna vörurnar okkar. En það er erfitt að spá fyrir um allt sem getur gerst. Til dæmis getur skúffa verið notuð sem trappa, stuðningur þegar staðið er upp eða hluti af teppahúsi krakkanna. Slysin gerast yfirleitt þegar við eigum síst von á. Því er besta leiðin til að forðast slys þegar húsgögn falla fram fyrir sig að festa þau tryggilega við vegg. Öruggara heimili fyrir þína hugarró.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Notaðu borðplötuna til að stilla upp hlutum eða geyma þá.
Hnúðarnir eru úr minnst 75% endurunnu plasti.
Breið kommóða með sex skúffum heldur vel utan um flíkur og aðra hluti.
Vörunúmer 206.099.16
2 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút og mildu hreinsiefni. Þurrkaðu með hreinum klút.
VARÚÐ! Fallhætta – til að draga úr hættu á að húsgagnið falli fram fyrir sig þarf að festa það tryggilega. Notaðu viðeigandi skrúfur og festingar. Leitaðu til fagaðila ef þú ert ekki viss um hvaða festingar skal nota.
Varan er hönnuð þannig að þú þarft að festa hana við vegg til að geta opnað fleiri en eina skúffu í einu.
Áður en kommóðan er fest við vegg er aðeins hægt að opna eina skúffu í einu.
Veggir eru mismunandi og þurfa mismunandi skrúfur og festingar. Notaðu skrúfur og aðrar festingar sem henta veggjum heimilisins.
Notaðu TRIXIG filttappa til að verja yfirborðið fyrir rispum, seldir sér.
Hægt að festa upp með skrúfum/festingum úr TRIXIG línunni.
| Lengd: | 153 cm |
| Breidd: | 44 cm |
| Hæð: | 9 cm |
| Heildarþyngd: | 29,75 kg |
| Nettóþyngd: | 27,87 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 63,0 l |
| Lengd: | 138 cm |
| Breidd: | 36 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 23,75 kg |
| Nettóþyngd: | 22,15 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 39,3 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 206.099.16
| Vörunúmer | 206.099.16 |
Vörunúmer 206.099.16
| Dýpt: | 41 cm |
| Dýpt skúffu (innanmál): | 33 cm |
| Hæð undir húsgagni: | 11 cm |
| Hæð: | 78 cm |
| Breidd: | 144 cm |
| Breidd skúffu (innanmál): | 61 cm |
| Hirslupláss: | 169 l |
| Skúffa: | 21,9 cm |
| Vörunúmer: | 206.099.16 |
| Pakkningar: | 2 |
| pakkning 1 | |
| Lengd: | 153 cm |
| Breidd: | 44 cm |
| Hæð: | 9 cm |
| Heildarþyngd: | 29,75 kg |
| Nettóþyngd: | 27,87 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 63,0 l |
| pakkning 2 | |
| Lengd: | 138 cm |
| Breidd: | 36 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 23,75 kg |
| Nettóþyngd: | 22,15 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 39,3 l |
Finndu vöruna í versluninni
2 pakkning(ar) alls