Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
LANESUND
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 895.147.27
7 pakkning(ar) alls
Hert gler þarf að umgangast með varkárni! Skemmdur kantur eða rispað yfirborð getur valdið því að glerið brotnar skyndilega.
VARÚÐ! Fallhætta – til að draga úr hættu á að húsgagnið falli fram fyrir sig þarf að festa það tryggilega. Notaðu viðeigandi skrúfur og festingar. Leitaðu til fagaðila ef þú ert ekki viss um hvaða festingar skal nota.
| Lengd: | 146 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Hæð: | 9 cm |
| Heildarþyngd: | 26,48 kg |
| Nettóþyngd: | 25,51 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 49,9 l |
| Lengd: | 146 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Hæð: | 9 cm |
| Heildarþyngd: | 21,64 kg |
| Nettóþyngd: | 20,62 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 49,9 l |
| Lengd: | 125 cm |
| Breidd: | 32 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 11,59 kg |
| Nettóþyngd: | 10,93 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 25,7 l |
| Lengd: | 146 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Hæð: | 9 cm |
| Heildarþyngd: | 24,56 kg |
| Nettóþyngd: | 23,35 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 49,9 l |
| Lengd: | 146 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Hæð: | 9 cm |
| Heildarþyngd: | 23,49 kg |
| Nettóþyngd: | 22,31 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 49,9 l |
| Lengd: | 125 cm |
| Breidd: | 32 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 12,17 kg |
| Nettóþyngd: | 11,36 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 27,3 l |
| Lengd: | 141 cm |
| Breidd: | 59 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 14,10 kg |
| Nettóþyngd: | 12,73 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 35,9 l |
Vörunúmer 895.147.27
| Vörunúmer | 895.147.27 |
Vörunúmer 895.147.27
| Dýpt: | 37 cm |
| Hæð: | 152 cm |
| Breidd: | 242 cm |
| Bókaskápur LANESUND | |
| Vörunúmer: | 204.348.27 |
| Pakkningar: | 3 |
| pakkning 1 | |
| Lengd: | 146 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Hæð: | 9 cm |
| Heildarþyngd: | 26,48 kg |
| Nettóþyngd: | 25,51 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 49,9 l |
| pakkning 2 | |
| Lengd: | 146 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Hæð: | 9 cm |
| Heildarþyngd: | 21,64 kg |
| Nettóþyngd: | 20,62 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 49,9 l |
| pakkning 3 | |
| Lengd: | 125 cm |
| Breidd: | 32 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 11,59 kg |
| Nettóþyngd: | 10,93 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 25,7 l |
| Glerskápur LANESUND | |
| Vörunúmer: | 804.665.56 |
| Pakkningar: | 4 |
| pakkning 1 | |
| Lengd: | 146 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Hæð: | 9 cm |
| Heildarþyngd: | 24,56 kg |
| Nettóþyngd: | 23,35 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 49,9 l |
| pakkning 2 | |
| Lengd: | 146 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Hæð: | 9 cm |
| Heildarþyngd: | 23,49 kg |
| Nettóþyngd: | 22,31 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 49,9 l |
| pakkning 3 | |
| Lengd: | 125 cm |
| Breidd: | 32 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 12,17 kg |
| Nettóþyngd: | 11,36 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 27,3 l |
| pakkning 4 | |
| Lengd: | 141 cm |
| Breidd: | 59 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 14,10 kg |
| Nettóþyngd: | 12,73 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 35,9 l |
Finndu vöruna í versluninni
7 pakkning(ar) alls