14.990,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
MOSSPLYM
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Lampinn stendur stöðugur því botninn er úr þungum marmara.
Efra ljósið lýsir upp rýmið á notalegan hátt.
Lampinn gefur bæði almenna og beina lýsingu og hvert ljós er með sinn eiginn rofa.
Hægt er að snúa ljósinu og stilla þannig birtuna.
Vörunúmer 106.137.68
1 pakkning(ar) alls
Þurrkaðu af ljósinu með afþurrkunarklút.
Ljósaperur eru seldar sér. IKEA mælir með LED ljósaperu E27, kúlulaga, hvítt (eitt stykki) og LED ljósaperu G9 (eitt stykki).
Marmari er náttúrulegur efniviður með náttúrulegum breytileika í útliti – en það gerir hvern lampa einstakan.
Þarfnast mögulega sérmeðhöndlunar við förgun. Vinsamlega athugaðu reglur á þínu svæði.
| Lengd: | 94 cm |
| Breidd: | 33 cm |
| Hæð: | 21 cm |
| Heildarþyngd: | 9,64 kg |
| Nettóþyngd: | 8,41 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 65,1 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 106.137.68
| Vörunúmer | 106.137.68 |
Vörunúmer 106.137.68
| Þvermál fótar: | 32 cm |
| Lengd rafmagnssnúru: | 2,3 m |
| Hæð: | 180 cm |
| Þvermál skerms: | 21 cm |
| Hámarksstraumur efra ljóss: | 9,5 W |
| Hámarksstraumur lesljóss: | 3,2 W |
| Vörunúmer: | 106.137.68 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 94 cm |
| Breidd: | 33 cm |
| Hæð: | 21 cm |
| Heildarþyngd: | 9,64 kg |
| Nettóþyngd: | 8,41 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 65,1 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls