3.490,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
KLIPPKAKTUS
Gegnsæ hirslan gefur þér yfirsýn og hjálpar þér að finna hlutina hratt og örugglega.
Þú getur sett miða undir handfangið, til dæmis með dagsetningu. Síðan skiptir þú bara um miða þegar þú setur eitthvað annað í hirsluna.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Gegnsæ hirslan gefur þér yfirsýn og hjálpar þér að finna hlutina hratt og örugglega.
Þú getur sett miða undir handfangið, til dæmis með dagsetningu. Síðan skiptir þú bara um miða þegar þú setur eitthvað annað í hirsluna.
Vörunúmer 006.247.34
1 pakkning(ar) alls
Þurrkaðu af með mjúkum, rökum klút og mildum uppþvottalegi eða sápu, ef þörf krefur. Má aðeins þvo í höndunum. Passaðu upp á að þurrka vel með mjúkum klút eftir þrif.
Inniheldur: Fjórar hirslur í kæliskáp (1,6 l, 32×10×8 cm), hirslu í kæliskáp (3,2 l, 32×10×14 cm) og hirslu í kæliskáp (4,7 l, 32×14×14 cm).
Öll sex boxin passa í eina hillu í flestum hefðbundnum kæliskápum (ytri breidd um 55-60 cm og innri breidd að lágmarki 44 cm). Mældu hilluna í kæliskápnum til að tryggja að það sé nægt pláss.
Mál hillu í innbyggðum kæliskáp getur verið minna en í frístandandi sem hefur áhrif á hvort varan passi.
| Lengd: | 32 cm |
| Breidd: | 25 cm |
| Hæð: | 20 cm |
| Heildarþyngd: | 2,80 kg |
| Nettóþyngd: | 2,49 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 16,0 l |
Vörunúmer 006.247.34
| Vörunúmer | 006.247.34 |
Vörunúmer 006.247.34
| Vörunúmer: | 006.247.34 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 32 cm |
| Breidd: | 25 cm |
| Hæð: | 20 cm |
| Heildarþyngd: | 2,80 kg |
| Nettóþyngd: | 2,49 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 16,0 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls