395,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
FRAKTA
Hentug kælitaska með handföngum fyrir nestið, ferðalagið eða matarinnkaupin.
Kælipokinn heldur matnum frosnum í um tvo klukkutíma.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Hentug kælitaska með handföngum fyrir nestið, ferðalagið eða matarinnkaupin.
Kælipokinn heldur matnum frosnum í um tvo klukkutíma.
Vörunúmer 504.480.69
1 pakkning(ar) alls
Handþvottur við hámark 40°C. Má ekki setja í klór. Má ekki setja í þurrkara. Má ekki strauja. Má ekki þurrhreinsa. Þrífðu með rökum klút.
Hægt er að bæta við KYLKLAMP kælikubb til að hámarka virkina.
| Lengd: | 41 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,14 kg |
| Nettóþyngd: | 0,13 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 3,8 l |
Vörunúmer 504.480.69
| Vörunúmer | 504.480.69 |
Vörunúmer 504.480.69
| Breidd: | 38 cm |
| Dýpt: | 20 cm |
| Hæð: | 40 cm |
| Vörunúmer: | 504.480.69 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 41 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,14 kg |
| Nettóþyngd: | 0,13 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 3,8 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls