1.990,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
DVALA
Segðu halló (og góða nótt) við DVALA lökin sem eru sannarlega gæðavörur á góðu verði! Þau fást í mörgum litum, stærðum og gerðum, eins og teygjulak og hefðbundið lak, og passa því í öll rúm. Úr 100% bómull sem gerir það að verkum að þau eru mjúk, endingargóð og verða hreinlega betri með hverjum þvotti. Þú getur því skriðið upp í mjúkt rúmið fyrir góðan nætursvefn. Þau passa líka einstaklega vel við sængurverasettin í vöruúrvali okkar.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Úr 100% bómull – náttúrulegt og endingargott efni sem verður mýkra með hverjum þvotti.
Teygjulakið passar á allt að 26 cm þykkar dýnur.
Bómull er mjúkt náttúrulegt efni sem er auðvelt í umhirðu því það má þvo í þvottavél.
Bómull er mjúkt, náttúrulegt efni sem andar, dregur í sig raka og er notalegt viðkomu.
Vörunúmer 206.361.37
1 pakkning(ar) alls
Má þvo í vél við hámark 60°C, venjulegur þvottur. Má ekki setja í klór. Má setja í þurrkara við miðlungshita (hámark 80°C). Straujaðu við hámark 200°C. Má ekki þurrhreinsa.
| Lengd: | 28 cm |
| Breidd: | 14 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,68 kg |
| Nettóþyngd: | 0,65 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,2 l |
Vörunúmer 206.361.37
| Vörunúmer | 206.361.37 |
Vörunúmer 206.361.37
| Lengd: | 200 cm |
| Breidd: | 140 cm |
| Hámarksþykkt dýnu: | 26 cm |
| Fjöldi þráða: | 60 /cm² |
| Vörunúmer: | 206.361.37 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 28 cm |
| Breidd: | 14 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,68 kg |
| Nettóþyngd: | 0,65 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,2 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls