2.490,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
BRUNBÄR
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Gljúpur leirinn geymir umframvökva þannig að plantan getur dregið í sig raka þegar þess þarf.
Það er mögulegt að setja moldina beint í blómapottinn vegna frárennslis í gegnum göt á botninum og undirskálarinnar sem safnar vatninu.
Leir er hefðbundið gott efni sem eldist fallega og passar jafnvel í nútímalegum útisvæðum.
Vörunúmer 306.120.51
2 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút.
Aðeins til notkunar utandyra.
| Lengd: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 1,06 kg |
| Nettóþyngd: | 1,06 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,2 l |
| Þvermál hvers pakka: | 25 cm |
| Lengd: | 25 cm |
| Heildarþyngd: | 3,95 kg |
| Nettóþyngd: | 3,95 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 15,5 l |
| Þvermál hvers pakka: | 28 cm |
Vörunúmer 306.120.51
| Vörunúmer | 306.120.51 |
Vörunúmer 306.120.51
| Hæð: | 26 cm |
| Innra þvermál: | 26 cm |
| Hámarksþvermál innri potts: | 24 cm |
| Ytra þvermál: | 28 cm |
| Vörunúmer: | 306.120.51 |
| Pakkningar: | 2 |
| pakkning 1 | |
| Lengd: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 1,06 kg |
| Nettóþyngd: | 1,06 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,2 l |
| Þvermál hvers pakka: | 25 cm |
| pakkning 2 | |
| Lengd: | 25 cm |
| Heildarþyngd: | 3,95 kg |
| Nettóþyngd: | 3,95 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 15,5 l |
| Þvermál hvers pakka: | 28 cm |
Finndu vöruna í versluninni
2 pakkning(ar) alls