4.490,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
FLODBJÖRK
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Innri pottur úr plasti gerir blómakassann vatnsheldan.
Handofið af færu handverksfólki og því er hver hlutur einstakur.
Handofinn plastreyr lítur út eins og náttúrulegur reyr en endist betur utandyra.
Vörunúmer 206.120.61
1 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút.
Hægt að nota inni og úti.
Setjið leirkúlur í botninn svo vatn geti runnið frá rótunum.
Hægt er að bæta við FEJKA gervipottablómum sem eru lífleg og haldast ferskar ár eftir ár.
| Lengd: | 34 cm |
| Heildarþyngd: | 1,02 kg |
| Nettóþyngd: | 1,02 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 27,3 l |
| Þvermál hvers pakka: | 32 cm |
Vörunúmer 206.120.61
| Vörunúmer | 206.120.61 |
Vörunúmer 206.120.61
| Hæð: | 34 cm |
| Innra þvermál: | 30 cm |
| Hámarksþvermál innri potts: | 24 cm |
| Ytra þvermál: | 32 cm |
| Vörunúmer: | 206.120.61 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 34 cm |
| Heildarþyngd: | 1,02 kg |
| Nettóþyngd: | 1,02 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 27,3 l |
| Þvermál hvers pakka: | 32 cm |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls