5.690,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
MÅBÄRSBUSKE
„Ég vildi gefa MÅBÄRSBUSKE blómapottinum sérstakt en um leið vinalegt yfirbragð sem faðmar, lyftir og dregur fram það sem vex í honum.“ Mjúk lögunin og liturinn færa svölunum eða útisvæðinu hlýlegt andrúmsloft. Hann er sérstaklega hentugur þegar þú vilt búa til samsetningu af ólíkum plöntum – og það er hagnýtur tappi í botninum sem auðvelt er að fjarlægja ef þú vilt gróðursetja beint í pottinn.“
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Blómapotturinn er frostþolinn og má standa úti í frosti ef hann hefur verið tæmdur eða breitt yfir hann.
Þú getur auðveldlega fjarlægt tappann í botninum ef þú vilt gróðursetja beint í blómapottinn. Þessi hönnunareiginleiki hleypir umframvatni auðveldlega í burtu.
Duftlakkaði málmurinn er léttur og því er auðvelt að meðhöndla pottinn, hirða um hann og halda hreinum.
Vörunúmer 706.124.69
1 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút.
Aðeins til notkunar utandyra.
Ef þú plantar beint í blómapottinn er gott að setja leirkúlur í botninn til að bæta frárennsli.
| Lengd: | 50 cm |
| Heildarþyngd: | 2,92 kg |
| Nettóþyngd: | 2,92 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 55,2 l |
| Þvermál hvers pakka: | 38 cm |
Vörunúmer 706.124.69
| Vörunúmer | 706.124.69 |
Vörunúmer 706.124.69
| Hæð: | 50 cm |
| Innra þvermál: | 31 cm |
| Ytra þvermál: | 38 cm |
| Vörunúmer: | 706.124.69 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 50 cm |
| Heildarþyngd: | 2,92 kg |
| Nettóþyngd: | 2,92 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 55,2 l |
| Þvermál hvers pakka: | 38 cm |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls