125,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
HÖKGÖK
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 006.087.34
1 pakkning(ar) alls
Þú getur auðveldlega fjarlægt vax af yfirborðinu með heitu vatni. Geymdu á svölum þurrum stað og ekki nálægt hitagjöfum.
Skildu aldrei eftir logandi kerti án eftirlits.
Haltu fjarri eldfimum hlutum.
Haltu fjarri börnum og gæludýrum.
Hafðu minnst 5 cm á milli kerta.
Ekki brenna í dragsúgi.
Ekki setja nálægt hitagjafa.
Klipptu kveikinn niður í 1 cm.
Kæfðu logann. Ekki blása á hann.
Haltu eldspýtum og öðru rusli frá kertavaxinu.
Loftaðu um rýmið eftir notkun.
Ekki anda að þér reyk.
Ekki snerta, getur verið heitt.
| Lengd: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,13 kg |
| Nettóþyngd: | 0,13 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,1 l |
| Þvermál hvers pakka: | 5 cm |
Vörunúmer 006.087.34
| Vörunúmer | 006.087.34 |
Vörunúmer 006.087.34
| Brennslutími: | 12 klst |
| Þvermál: | 5 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Vörunúmer: | 006.087.34 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,13 kg |
| Nettóþyngd: | 0,13 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,1 l |
| Þvermál hvers pakka: | 5 cm |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls