395,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
LOTSFÅGEL
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 906.084.28
1 pakkning(ar) alls
Þú getur auðveldlega fjarlægt vax af yfirborðinu með heitu vatni. Geymdu á svölum þurrum stað og ekki nálægt hitagjöfum.
Skildu aldrei eftir logandi kerti án eftirlits.
Haltu fjarri eldfimum hlutum.
Haltu fjarri börnum og gæludýrum.
Hafðu minnst 5 cm á milli kerta.
Ekki brenna í dragsúgi.
Ekki setja nálægt hitagjafa.
Klipptu kveikinn niður í 1 cm.
Kæfðu logann. Ekki blása á hann.
Haltu eldspýtum og öðru rusli frá kertavaxinu.
Loftaðu um rýmið eftir notkun.
Ekki anda að þér reyk.
Ekki snerta, getur verið heitt.
| Lengd: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,31 kg |
| Nettóþyngd: | 0,31 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,3 l |
| Þvermál hvers pakka: | 8 cm |
Vörunúmer 906.084.28
| Vörunúmer | 906.084.28 |
Vörunúmer 906.084.28
| Brennslutími: | 20 klst |
| Þvermál: | 8 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Vörunúmer: | 906.084.28 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,31 kg |
| Nettóþyngd: | 0,31 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,3 l |
| Þvermál hvers pakka: | 8 cm |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls