695,-/30 stykki
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
LOTSFÅGEL
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 706.086.79
1 pakkning(ar) alls
Geymdu á svölum þurrum stað og ekki nálægt hitagjöfum.
Skildu aldrei eftir logandi kerti án eftirlits.
Haltu fjarri eldfimum hlutum.
Haltu fjarri börnum og gæludýrum.
Notaðu hitaþolinn kertastjaka.
Hafðu minnst 3 cm á milli kerta.
Ekki brenna í dragsúgi.
Ekki setja nálægt hitagjafa.
Kæfðu logann. Ekki blása á hann.
Haltu eldspýtum og öðru rusli frá kertavaxinu.
Notaðu alltaf stand og aðeins í hitagjafa sem loftar vel um.
Loftaðu um rýmið eftir notkun.
Ekki anda að þér reyk.
Ekki snerta, getur verið heitt.
| Lengd: | 20 cm |
| Breidd: | 12 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,36 kg |
| Nettóþyngd: | 0,35 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,6 l |
Vörunúmer 706.086.79
| Vörunúmer | 706.086.79 |
Vörunúmer 706.086.79
| Brennslutími: | 3,5 klst |
| Þvermál: | 3,8 cm |
| Fjöldi í pakka: | 30 stykki |
| Vörunúmer: | 706.086.79 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 20 cm |
| Breidd: | 12 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,36 kg |
| Nettóþyngd: | 0,35 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,6 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls