1.290,-/3 stykki
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
LOTSFÅGEL
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 906.087.58
1 pakkning(ar) alls
Geymdu á svölum þurrum stað og ekki nálægt hitagjöfum.
Skildu aldrei eftir logandi kerti án eftirlits.
Haltu fjarri eldfimum hlutum.
Haltu fjarri börnum og gæludýrum.
Notaðu hitaþolinn kertastjaka.
Hafðu minnst 7 cm á milli kerta.
Ekki brenna í dragsúgi.
Ekki setja nálægt hitagjafa.
Klipptu kveikinn niður í 1 cm.
Kæfðu logann. Ekki blása á hann.
Haltu eldspýtum og öðru rusli frá kertavaxinu.
Snyrtu brúnina ef hún er hærri en 1 cm.
Loftaðu um rýmið eftir notkun.
Ekki anda að þér reyk.
Fjarlægðu pakkningarnar fyrir notkun.
| Lengd: | 20 cm |
| Breidd: | 10 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 0,93 kg |
| Nettóþyngd: | 0,91 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,4 l |
Vörunúmer 906.087.58
| Vörunúmer | 906.087.58 |
Vörunúmer 906.087.58
| Hæð: | 10 cm |
| Þvermál: | 7 cm |
| Brennslutími: | 30 klst |
| Fjöldi í pakka: | 3 stykki |
| Vörunúmer: | 906.087.58 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 20 cm |
| Breidd: | 10 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 0,93 kg |
| Nettóþyngd: | 0,91 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,4 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls