FENOMEN
Kubbakerti án ilms,
19 cm, hvítt
545,-
545
Magn:
-
+
FENOMEN
Kertaljós setur alltaf réttu stemninguna – það lýsir upp drungalega morgna, gerir kvöldverð fyrir tvo rómantískari og rýmið hlýlegra.
545,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
FENOMEN
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Birtan frá þessu glæsilega kubbakerti er afar falleg og kertið sómir sér einnig vel án loga.
Vörunúmer 705.284.04
1 pakkning(ar) alls
Skildu aldrei eftir logandi kerti án eftirlits.
Haltu fjarri eldfimum hlutum.
Haltu fjarri börnum og gæludýrum.
Notaðu hitaþolinn kertastjaka.
Hafðu minnst 7 cm á milli kerta.
Ekki brenna í dragsúgi.
Ekki setja nálægt hitagjafa.
Klipptu kveikinn niður í 1 cm.
Kæfðu logann. Ekki blása á hann.
Haltu eldspýtum og öðru rusli frá kertavaxinu.
Snyrtu brúnina ef hún er hærri en 1 cm.
Fjarlægðu pakkningarnar fyrir notkun.
| Lengd: | 19 cm |
| Heildarþyngd: | 0,49 kg |
| Nettóþyngd: | 0,49 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,7 l |
| Þvermál hvers pakka: | 7 cm |
Vörunúmer 705.284.04
| Vörunúmer | 705.284.04 |
Vörunúmer 705.284.04
| Hæð: | 19 cm |
| Þvermál: | 6,8 cm |
| Brennslutími: | 70 klst |
| Vörunúmer: | 705.284.04 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 19 cm |
| Heildarþyngd: | 0,49 kg |
| Nettóþyngd: | 0,49 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,7 l |
| Þvermál hvers pakka: | 7 cm |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls