595,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
SMYCKA
Hentar vel í mismunandi blómaskreytingar sem og í föndur þar sem það er stálvír í löngu greinunum sem auðveldar þér að beygja þær og klippa niður í æskilega lengd.
Frá og með október 2024 hafa gerviplöntur og -blóm frá IKEA verið úr að minnsta kosti 50% endurunnu plasti. Plönturnar henta vel til að gera heimilið náttúrulegra án þess að þurfa að vökva eða tína upp dauð lauf. Leyfðu þeim að lífga upp á heimilið – sérstaklega á stöðum þar sem skuggsælt er eða líklegt að gleymist að vökva.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Hentar vel í mismunandi blómaskreytingar sem og í föndur þar sem það er stálvír í löngu greinunum sem auðveldar þér að beygja þær og klippa niður í æskilega lengd.
Vörunúmer 006.142.21
1 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút.
Hægt að nota inni og úti.
| Lengd: | 66 cm |
| Breidd: | 30 cm |
| Hæð: | 1 cm |
| Heildarþyngd: | 0,03 kg |
| Nettóþyngd: | 0,03 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,0 l |
Vörunúmer 006.142.21
| Vörunúmer | 006.142.21 |
Vörunúmer 006.142.21
| Hæð: | 65 cm |
| Vörunúmer: | 006.142.21 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 66 cm |
| Breidd: | 30 cm |
| Hæð: | 1 cm |
| Heildarþyngd: | 0,03 kg |
| Nettóþyngd: | 0,03 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,0 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls