2.690,-
1.290,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
SMYCKA
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Varan er úr plasti sem er úr að minnsta kosti 50% endurunnu hráefni.
Skreyttu með kransinum utandyra eða innandyra – vorgullið er alveg jafn fallegt hvar sem þú hefur það.
Þú getur lífgað upp á kransinn með því að beygja og snúa laufunum.
Gerviblómakrans sem lítur út eins og raunveruleg planta og helst ferskt árum saman.
Vörunúmer 906.133.59
1 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút.
Hægt að nota inni og úti.
| Lengd: | 36 cm |
| Breidd: | 36 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,18 kg |
| Nettóþyngd: | 0,17 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 3,9 l |
Vörunúmer 906.133.59
| Vörunúmer | 906.133.59 |
Vörunúmer 906.133.59
| Þvermál: | 50 cm |
| Vörunúmer: | 906.133.59 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 36 cm |
| Breidd: | 36 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,18 kg |
| Nettóþyngd: | 0,17 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 3,9 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls