1.990,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
SMÅTÄRNA
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 006.307.25
1 pakkning(ar) alls
Aðeins ætlað til notkunar innandyra.
Hentar ekki inni á baðherbergi eða þar sem er mikill raki.
Litir geta dofnað með tímanum ef pappírsplantan er staðsett í beinu sólarljósi, til dæmis í glugga. Það eru náttúruleg áhrif sólarljóss.
| Lengd: | 28 cm |
| Heildarþyngd: | 0,07 kg |
| Nettóþyngd: | 0,07 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 3,2 l |
| Þvermál hvers pakka: | 12 cm |
Vörunúmer 006.307.25
| Vörunúmer | 006.307.25 |
Vörunúmer 006.307.25
| Þvermál blómapotts: | 10 cm |
| Vörunúmer: | 006.307.25 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 28 cm |
| Heildarþyngd: | 0,07 kg |
| Nettóþyngd: | 0,07 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 3,2 l |
| Þvermál hvers pakka: | 12 cm |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls