3.490,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
FICUS
Skapaðu þína eigin gróðurvin með grænum og vænum plöntum. Eða fáðu frá þeim innblástur til að skapa. Plöntur og blóm eru góðir meðleigjendur – ný planta færir þig nær náttúrunni.
Frá tilkomumiklum stilkum og íburðarmiklum laufblöðum til þyrnótta kaktusa og fagurra blóma. Plöntur gera heimilið persónulegra og líflegra – og þú finnur plöntu sem hentar þér og heimilishögum þínum hjá okkur. Hugsaðu út í tegund, stærð og hvernig umhirðu plantan þarf á að halda og hvort henni sé ætlað að vera úti eða inni – ásamt því hvort hún þrífist best í sólskini eða skugga. Notaðu umhirðuleiðbeiningarnar okkar til að finna réttu plöntuna fyrir þig svo hún nái að þrífast. Að lokum getur þú valið blómapott sem þér og nýju plöntunni líkar.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Skreyttu heimilið með plöntum og blómapottum sem falla vel að þínum stíl.
Þessi planta er harðger og auðveld í umhirðu svo þú getur skapað grænt heimili án þess að vera garðyrkjufræðingur.
Vörunúmer 706.183.86
1 pakkning(ar) alls
Upprunalega frá Suðaustur Afríku.
Hægvaxta.
Þarf litla umhirðu.
Þessi planta þolir illa hitabreytingar. Þetta gæti leitt til þess að laufblöðin detti af.
Styrktu plönturnar þína með mánaðarlegum skammti af áburði. Ef þú sérð að plantan er farin í vetrardvala – skaltu láta hana vera þar til vorar.
Allar IKEA plöntur eru í næringarríkum jarðvegi, það er engin þörf á að umpotta fyrr en ár er liðið frá kaupunum.
Fjarlægðu ryk af plöntunni af og til svo hún fái eins mikið ljós og hægt er.
Hæð plantnanna getur verið mismunandi.
| Lengd: | 37 cm |
| Heildarþyngd: | 1,63 kg |
| Nettóþyngd: | 1,61 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 7,0 l |
| Þvermál hvers pakka: | 16 cm |
Vörunúmer 706.183.86
| Vörunúmer | 706.183.86 |
Vörunúmer 706.183.86
| Hæð plöntu: | 32 cm |
| Breidd blómapotts: | 12 cm |
| Vörunúmer: | 706.183.86 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 37 cm |
| Heildarþyngd: | 1,63 kg |
| Nettóþyngd: | 1,61 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 7,0 l |
| Þvermál hvers pakka: | 16 cm |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls