1.490,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
LAVANDULA
Skapaðu þína eigin gróðurvin með grænum og vænum plöntum. Eða fáðu frá þeim innblástur til að skapa. Plöntur og blóm eru góðir meðleigjendur – ný planta færir þig nær náttúrunni.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Skreyttu heimilið með plöntum og blómapottum sem falla vel að þínum stíl.
Vörunúmer 606.239.96
1 pakkning(ar) alls
Upprunalega frá vestur Miðjarðarhafslöndum.
Fjölær planta; á að endast í 3 ár eða meira.
Ilmandi blóm.
Blómstrandi plöntur, blómstra á nokkurra daga fresti í nokkra mánuði en það fer líka eftir því hve góð umhirðan er.
Styrktu plönturnar þína með mánaðarlegum skammti af áburði. Ef þú sérð að plantan er farin í vetrardvala – skaltu láta hana vera þar til vorar.
Allar IKEA plöntur eru í næringarríkum jarðvegi, það er engin þörf á að umpotta fyrr en ár er liðið frá kaupunum.
Fjarlægðu ryk af plöntunni af og til svo hún fái eins mikið ljós og hægt er.
Hæð plantnanna getur verið mismunandi.
| Lengd: | 40 cm |
| Heildarþyngd: | 0,50 kg |
| Nettóþyngd: | 0,50 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 19,6 l |
| Þvermál hvers pakka: | 25 cm |
Vörunúmer 606.239.96
| Vörunúmer | 606.239.96 |
Vörunúmer 606.239.96
| Þvermál blómapotts: | 12 cm |
| Hæð plöntu: | 30 cm |
| Vörunúmer: | 606.239.96 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 40 cm |
| Heildarþyngd: | 0,50 kg |
| Nettóþyngd: | 0,50 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 19,6 l |
| Þvermál hvers pakka: | 25 cm |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls