1.490,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
ROSMARINUS OFFICINALIS
Skapaðu þína eigin gróðurvin með grænum og vænum plöntum. Eða fáðu frá þeim innblástur til að skapa. Plöntur og blóm eru góðir meðleigjendur – ný planta færir þig nær náttúrunni.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Skreyttu heimilið með plöntum og blómapottum sem falla vel að þínum stíl.
Vörunúmer 206.239.98
1 pakkning(ar) alls
Upprunalega frá Miðjarðahafslöndum.
Sígræn planta.
Þessi planta er viðkvæm fyrir ofvökvun. Ef hún stendur of lengi í vatni þá skerðist súrefnisflæði til rótanna, það gæti gert út af við hana.
Ilmandi lauf.
Laufblöðin eru æt.
Styrktu plönturnar þína með mánaðarlegum skammti af áburði. Ef þú sérð að plantan er farin í vetrardvala – skaltu láta hana vera þar til vorar.
Allar IKEA plöntur eru í næringarríkum jarðvegi, það er engin þörf á að umpotta fyrr en ár er liðið frá kaupunum.
Fjarlægðu ryk af plöntunni af og til svo hún fái eins mikið ljós og hægt er.
Hæð plantnanna getur verið mismunandi.
| Lengd: | 35 cm |
| Heildarþyngd: | 0,80 kg |
| Nettóþyngd: | 0,80 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 17,2 l |
| Þvermál hvers pakka: | 25 cm |
Vörunúmer 206.239.98
| Vörunúmer | 206.239.98 |
Vörunúmer 206.239.98
| Þvermál blómapotts: | 14 cm |
| Hæð plöntu: | 25 cm |
| Vörunúmer: | 206.239.98 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 35 cm |
| Heildarþyngd: | 0,80 kg |
| Nettóþyngd: | 0,80 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 17,2 l |
| Þvermál hvers pakka: | 25 cm |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls