895,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
SMULTRONTRÄD
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 806.085.70
1 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 41 cm |
| Breidd: | 21 cm |
| Hæð: | 0 cm |
| Heildarþyngd: | 0,19 kg |
| Nettóþyngd: | 0,17 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,2 l |
Vörunúmer 806.085.70
| Vörunúmer | 806.085.70 |
Vörunúmer 806.085.70
| Hæð: | 40 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Vörunúmer: | 806.085.70 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 41 cm |
| Breidd: | 21 cm |
| Hæð: | 0 cm |
| Heildarþyngd: | 0,19 kg |
| Nettóþyngd: | 0,17 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,2 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls