795,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
FRÖVÄXT
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Notaðu blómavasann fyrir allt frá blómum og kryddjurtum til penna – og leyfðu honum að gleðja þig og þína!
Vörunúmer 006.377.36
1 pakkning(ar) alls
Má aðeins þvo í höndunum.
| Lengd: | 14 cm |
| Breidd: | 7 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,30 kg |
| Nettóþyngd: | 0,30 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,6 l |
Vörunúmer 006.377.36
| Vörunúmer | 006.377.36 |
Vörunúmer 006.377.36
| Þvermál: | 7 cm |
| Hæð: | 14 cm |
| Vörunúmer: | 006.377.36 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 14 cm |
| Breidd: | 7 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,30 kg |
| Nettóþyngd: | 0,30 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,6 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls