2.000,-/2 stykki
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
BANKABY
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Svartir stálfætur gefa sófanum nútímalegt og minímalískt útlit.
Fæturnir passa á SALTSJÖBADEN og MANNARP sófa.
Vörunúmer 306.240.54
1 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 19 cm |
| Breidd: | 7 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 0,42 kg |
| Nettóþyngd: | 0,39 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,5 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 306.240.54
| Vörunúmer | 306.240.54 |
Vörunúmer 306.240.54
| Hæð: | 16 cm |
| Þvermál: | 3 cm |
| Fjöldi í pakka: | 2 stykki |
| Vörunúmer: | 306.240.54 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 19 cm |
| Breidd: | 7 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 0,42 kg |
| Nettóþyngd: | 0,39 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,5 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls