2.000,-/2 stykki
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
BANKHULT
Brúnir viðarfætur gefa sófanum náttúrulegt og hlýlegt útlit.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Brúnir viðarfætur gefa sófanum náttúrulegt og hlýlegt útlit.
Vörunúmer 006.359.64
1 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 21 cm |
| Breidd: | 11 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,52 kg |
| Nettóþyngd: | 0,46 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,2 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 006.359.64
| Vörunúmer | 006.359.64 |
Vörunúmer 006.359.64
| Hæð: | 17 cm |
| Þvermál: | 5 cm |
| Fjöldi í pakka: | 2 stykki |
| Vörunúmer: | 006.359.64 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 21 cm |
| Breidd: | 11 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,52 kg |
| Nettóþyngd: | 0,46 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,2 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls