2.000,-/2 stykki
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
BASTFALLET
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 006.204.20
1 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 14 cm |
| Breidd: | 13 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 0,56 kg |
| Nettóþyngd: | 0,50 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,2 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 006.204.20
| Vörunúmer | 006.204.20 |
Vörunúmer 006.204.20
| Hæð: | 13 cm |
| Fjöldi í pakka: | 2 stykki |
| Vörunúmer: | 006.204.20 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 14 cm |
| Breidd: | 13 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 0,56 kg |
| Nettóþyngd: | 0,50 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,2 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls