2.000,-/2 stykki
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
BASTLUNDA
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 206.204.24
1 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 16 cm |
| Breidd: | 9 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,56 kg |
| Nettóþyngd: | 0,52 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,7 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 206.204.24
| Vörunúmer | 206.204.24 |
Vörunúmer 206.204.24
| Hæð: | 13 cm |
| Fjöldi í pakka: | 2 stykki |
| Vörunúmer: | 206.204.24 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 16 cm |
| Breidd: | 9 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,56 kg |
| Nettóþyngd: | 0,52 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,7 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls