8.900,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
JÄTTEBO
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Áklæðið er úr skáofnu efni sem er mjúkt viðkomu.
Áferðin á áklæðinu endurvarpar jósi og litum sem gefur efninu fallegan gljáa og líflegt yfirbragð.
Settu í þvottavél og þurrkara og áklæðið verður eins og nýtt.
Vörunúmer 106.222.54
1 pakkning(ar) alls
Þetta er aukaáklæði. Grindin er seld sér.
Áklæðið hefur farið í gegnum nuddpróf og þolir allt að 25.000 umferðir. Áklæði sem þolir meira en 15.000 umferðir hentar húsgögnum sem þurfa að standast hversdagslega notkun á heimilum.
Áklæðið er með ljósfestu á stigi 5-6 (sem segir til um það hversu vel það stenst upplitun) á skalanum frá 1 upp í 8. Samkvæmt stöðlum henta áklæði með ljósfestu á stigi 4 og upp úr til notkunar á heimilum.
| Lengd: | 37 cm |
| Breidd: | 26 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,50 kg |
| Nettóþyngd: | 0,32 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 4,9 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 106.222.54
| Vörunúmer | 106.222.54 |
Vörunúmer 106.222.54
| Vörunúmer: | 106.222.54 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 37 cm |
| Breidd: | 26 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,50 kg |
| Nettóþyngd: | 0,32 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 4,9 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls