6.900,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
JÄTTEBO
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Aukaáklæði til skiptanna auðveldar þér að breyta útliti sófans og rýmisins í heild.
Áklæðið er úr Samsala, afar þykku, riffluðu flauelsefni sem er endingargott og mjúkt með mikinn karakter.
Það er auðvelt að taka áklæðið af og þvo í vél og því getur þú notið sófans án þess að hafa áhyggjur af að eitthvað sullist niður.
Vörunúmer 706.221.09
1 pakkning(ar) alls
Þetta er aukaáklæði. Grindin er seld sér.
Áklæðið er með ljósfestu á stigi 5 (sem segir til um það hversu vel það stenst upplitun) á skalanum frá 1 upp í 8. Samkvæmt stöðlum henta áklæði með ljósfestu á stigi 4 og upp úr til notkunar á heimilum.
Áklæðið hefur farið í gegnum nuddpróf og þolir allt að 25.000 umferðir. Áklæði sem þolir meira en 15.000 umferðir hentar húsgögnum sem þurfa að standast hversdagslega notkun á heimilum.
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 1,88 kg |
| Nettóþyngd: | 1,61 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 11,0 l |
Vörunúmer 706.221.09
| Vörunúmer | 706.221.09 |
Vörunúmer 706.221.09
| Vörunúmer: | 706.221.09 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 1,88 kg |
| Nettóþyngd: | 1,61 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 11,0 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls