116.950,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
LILLESÄTER
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 406.190.71
4 pakkning(ar) alls
Sófarnir/stólarnir eru hannaðir fyrir notkun í atvinnuskyni og prófaðir fyrir almenna notkun, L1, samkvæmt staðlinum EN 16139.
| Lengd: | 96 cm |
| Breidd: | 83 cm |
| Hæð: | 44 cm |
| Heildarþyngd: | 21,00 kg |
| Nettóþyngd: | 18,47 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 348,8 l |
| Lengd: | 96 cm |
| Breidd: | 83 cm |
| Hæð: | 44 cm |
| Heildarþyngd: | 21,00 kg |
| Nettóþyngd: | 18,89 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 348,8 l |
| Lengd: | 109 cm |
| Breidd: | 73 cm |
| Hæð: | 50 cm |
| Heildarþyngd: | 14,00 kg |
| Nettóþyngd: | 11,68 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 395,1 l |
| Lengd: | 109 cm |
| Breidd: | 73 cm |
| Hæð: | 50 cm |
| Heildarþyngd: | 14,00 kg |
| Nettóþyngd: | 11,54 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 395,1 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 406.190.71
| Vörunúmer | 406.190.71 |
Vörunúmer 406.190.71
| Hæð arms: | 51 cm |
| Breidd arms: | 16 cm |
| Dýpt: | 90 cm |
| Hæð undir húsgagni: | 2 cm |
| Hæð: | 69 cm |
| Dýpt sætis: | 65 cm |
| Hæð sætis: | 44 cm |
| Breidd sætis: | 166 cm |
| Breidd: | 201 cm |
| Vörunúmer: | 406.190.71 |
| Pakkningar: | 4 |
| pakkning 1 | |
| Lengd: | 96 cm |
| Breidd: | 83 cm |
| Hæð: | 44 cm |
| Heildarþyngd: | 21,00 kg |
| Nettóþyngd: | 18,47 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 348,8 l |
| pakkning 2 | |
| Lengd: | 96 cm |
| Breidd: | 83 cm |
| Hæð: | 44 cm |
| Heildarþyngd: | 21,00 kg |
| Nettóþyngd: | 18,89 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 348,8 l |
| pakkning 3 | |
| Lengd: | 109 cm |
| Breidd: | 73 cm |
| Hæð: | 50 cm |
| Heildarþyngd: | 14,00 kg |
| Nettóþyngd: | 11,68 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 395,1 l |
| pakkning 4 | |
| Lengd: | 109 cm |
| Breidd: | 73 cm |
| Hæð: | 50 cm |
| Heildarþyngd: | 14,00 kg |
| Nettóþyngd: | 11,54 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 395,1 l |
Finndu vöruna í versluninni
4 pakkning(ar) alls