Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
SALTSJÖBADEN
10 10 ára ábyrgð
10 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Fæturnir lyfta sófanum upp af gólfinu, gera hann léttari og auðvelda þrif.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
10 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Fæturnir lyfta sófanum upp af gólfinu, gera hann léttari og auðvelda þrif.
Vörunúmer 395.999.03
5 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 150 cm |
| Breidd: | 87 cm |
| Hæð: | 48 cm |
| Heildarþyngd: | 31,50 kg |
| Nettóþyngd: | 26,22 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 620,7 l |
| Lengd: | 84 cm |
| Breidd: | 47 cm |
| Hæð: | 28 cm |
| Heildarþyngd: | 15,10 kg |
| Nettóþyngd: | 14,23 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 110,5 l |
| Lengd: | 21 cm |
| Breidd: | 13 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,71 kg |
| Nettóþyngd: | 0,65 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,5 l |
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Hæð: | 9 cm |
| Heildarþyngd: | 3,52 kg |
| Nettóþyngd: | 3,13 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 18,0 l |
Vörunúmer 395.999.03
| Vörunúmer | 395.999.03 |
Vörunúmer 395.999.03
| Hæð arms: | 64 cm |
| Breidd arms: | 13 cm |
| Dýpt: | 88 cm |
| Hæð undir húsgagni: | 17 cm |
| Hæð með bakpúðum: | 90 cm |
| Dýpt sætis: | 55 cm |
| Hæð sætis: | 46 cm |
| Breidd sætis: | 140 cm |
| Breidd: | 164 cm |
| Grind, tveggja sæta sófi SALTSJÖBADEN | |
| Vörunúmer: | 106.074.56 |
| Pakkningar: | 2 |
| pakkning 1 | |
| Lengd: | 150 cm |
| Breidd: | 87 cm |
| Hæð: | 48 cm |
| Heildarþyngd: | 31,50 kg |
| Nettóþyngd: | 26,22 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 620,7 l |
| pakkning 2 | |
| Lengd: | 84 cm |
| Breidd: | 47 cm |
| Hæð: | 28 cm |
| Heildarþyngd: | 15,10 kg |
| Nettóþyngd: | 14,23 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 110,5 l |
| Fótur BJURVALLA | |
| Vörunúmer: | 606.237.03 |
| Pakkningar: | 2 |
| Lengd: | 21 cm |
| Breidd: | 13 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,71 kg |
| Nettóþyngd: | 0,65 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,5 l |
| áklæði á 2ja sæta sófa SALTSJÖBADEN | |
| Vörunúmer: | 806.175.17 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Hæð: | 9 cm |
| Heildarþyngd: | 3,52 kg |
| Nettóþyngd: | 3,13 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 18,0 l |
Finndu vöruna í versluninni
5 pakkning(ar) alls