Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
SÖDERHAMN
10 10 ára ábyrgð
Sætiseiningar sem hægt er að tengja saman á mismunandi vegu eða hafa einar og sér.
10 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Það er auðvelt að halda áklæðinu hreinu þar sem þú getur þvegið það í þvottavél og það er lítið mál að fjarlægja það og setja aftur á.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Sætiseiningar sem hægt er að tengja saman á mismunandi vegu eða hafa einar og sér.
10 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Það er auðvelt að halda áklæðinu hreinu þar sem þú getur þvegið það í þvottavél og það er lítið mál að fjarlægja það og setja aftur á.
Vörunúmer 195.017.52
2 pakkning(ar) alls
Má þvo í vél við hámark 40°C, venjulegur þvottur. Þvoðu sér. Má ekki setja í klór. Má ekki setja í þurrkara. Straujaðu við hámark 200°C.
Áklæðið er með ljósfestu á stigi 5 (sem segir til um það hversu vel það stenst upplitun) á skalanum frá 1 upp í 8. Samkvæmt stöðlum henta áklæði með ljósfestu á stigi 4 og upp úr til notkunar á heimilum.
Áklæðið hefur farið í gegnum nuddpróf og þolir allt að 20.000 umferðir. Áklæði sem þolir meira en 15.000 umferðir hentar húsgögnum sem þurfa að standast hversdagslega notkun á heimilum.
| Lengd: | 35 cm |
| Breidd: | 21 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 0,55 kg |
| Nettóþyngd: | 0,53 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,6 l |
| Lengd: | 83 cm |
| Breidd: | 55 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 5,50 kg |
| Nettóþyngd: | 5,38 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 33,9 l |
Vörunúmer 195.017.52
| Vörunúmer | 195.017.52 |
Vörunúmer 195.017.52
| Breidd: | 82 cm |
| Dýpt: | 6 cm |
| Hæð: | 53 cm |
| áklæði á arm SÖDERHAMN | |
| Vörunúmer: | 305.586.00 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 35 cm |
| Breidd: | 21 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 0,55 kg |
| Nettóþyngd: | 0,53 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,6 l |
| Grind, armur SÖDERHAMN | |
| Vörunúmer: | 802.238.84 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 83 cm |
| Breidd: | 55 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 5,50 kg |
| Nettóþyngd: | 5,38 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 33,9 l |
Finndu vöruna í versluninni
2 pakkning(ar) alls