Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
UPPÅKRA
10 10 ára ábyrgð
10 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Fæturnir lyfta sófanum upp af gólfinu, gera hann léttari og auðvelda þrif.
Í öllu efni sófans er að minnsta kosti 90% endurunnið pólýester og að minnsta kosti 70% endurunnið pólýester í vattinu.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
10 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Fæturnir lyfta sófanum upp af gólfinu, gera hann léttari og auðvelda þrif.
Í öllu efni sófans er að minnsta kosti 90% endurunnið pólýester og að minnsta kosti 70% endurunnið pólýester í vattinu.
Vörunúmer 595.986.67
12 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 114 cm |
| Breidd: | 100 cm |
| Hæð: | 54 cm |
| Heildarþyngd: | 39,20 kg |
| Nettóþyngd: | 32,42 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 609,8 l |
| Lengd: | 75 cm |
| Breidd: | 56 cm |
| Hæð: | 9 cm |
| Heildarþyngd: | 4,92 kg |
| Nettóþyngd: | 4,01 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 38,6 l |
| Lengd: | 16 cm |
| Breidd: | 9 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,56 kg |
| Nettóþyngd: | 0,52 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,7 l |
| Lengd: | 75 cm |
| Breidd: | 56 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 3,81 kg |
| Nettóþyngd: | 3,06 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 34,4 l |
| Lengd: | 156 cm |
| Breidd: | 100 cm |
| Hæð: | 29 cm |
| Heildarþyngd: | 36,68 kg |
| Nettóþyngd: | 29,68 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 448,7 l |
| Lengd: | 155 cm |
| Breidd: | 100 cm |
| Hæð: | 28 cm |
| Heildarþyngd: | 16,20 kg |
| Nettóþyngd: | 11,18 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 431,8 l |
| Lengd: | 156 cm |
| Breidd: | 100 cm |
| Hæð: | 29 cm |
| Heildarþyngd: | 36,68 kg |
| Nettóþyngd: | 29,68 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 448,7 l |
| Lengd: | 155 cm |
| Breidd: | 100 cm |
| Hæð: | 28 cm |
| Heildarþyngd: | 16,20 kg |
| Nettóþyngd: | 11,18 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 431,8 l |
| Lengd: | 75 cm |
| Breidd: | 56 cm |
| Hæð: | 9 cm |
| Heildarþyngd: | 4,92 kg |
| Nettóþyngd: | 4,01 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 38,6 l |
Vörunúmer 595.986.67
| Vörunúmer | 595.986.67 |
Vörunúmer 595.986.67
| Breidd: | 364 cm |
| Dýpt: | 107 cm |
| Hæð: | 95 cm |
| Dýpt sætis: | 93 cm |
| Hæð sætis: | 46 cm |
| Grind fyrir 1,5 sæta einingu UPPÅKRA | |
| Vörunúmer: | 106.187.75 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 114 cm |
| Breidd: | 100 cm |
| Hæð: | 54 cm |
| Heildarþyngd: | 39,20 kg |
| Nettóþyngd: | 32,42 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 609,8 l |
| áklæði f/1,5 sæta eining, hægri UPPÅKRA | |
| Vörunúmer: | 106.203.92 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 75 cm |
| Breidd: | 56 cm |
| Hæð: | 9 cm |
| Heildarþyngd: | 4,92 kg |
| Nettóþyngd: | 4,01 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 38,6 l |
| Fótur BASTLUNDA | |
| Vörunúmer: | 206.204.24 |
| Pakkningar: | 4 |
| Lengd: | 16 cm |
| Breidd: | 9 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,56 kg |
| Nettóþyngd: | 0,52 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,7 l |
| áklæði fyrir 1,5 sæta einingu UPPÅKRA | |
| Vörunúmer: | 806.188.90 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 75 cm |
| Breidd: | 56 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 3,81 kg |
| Nettóþyngd: | 3,06 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 34,4 l |
| Grind f/1,5 sæta einingu, vinstri UPPÅKRA | |
| Vörunúmer: | 906.203.07 |
| Pakkningar: | 2 |
| pakkning 1 | |
| Lengd: | 156 cm |
| Breidd: | 100 cm |
| Hæð: | 29 cm |
| Heildarþyngd: | 36,68 kg |
| Nettóþyngd: | 29,68 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 448,7 l |
| pakkning 2 | |
| Lengd: | 155 cm |
| Breidd: | 100 cm |
| Hæð: | 28 cm |
| Heildarþyngd: | 16,20 kg |
| Nettóþyngd: | 11,18 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 431,8 l |
| Grind f/1,5 sæta einingu, hægri UPPÅKRA | |
| Vörunúmer: | 906.203.12 |
| Pakkningar: | 2 |
| pakkning 1 | |
| Lengd: | 156 cm |
| Breidd: | 100 cm |
| Hæð: | 29 cm |
| Heildarþyngd: | 36,68 kg |
| Nettóþyngd: | 29,68 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 448,7 l |
| pakkning 2 | |
| Lengd: | 155 cm |
| Breidd: | 100 cm |
| Hæð: | 28 cm |
| Heildarþyngd: | 16,20 kg |
| Nettóþyngd: | 11,18 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 431,8 l |
| áklæði f/1,5 sæta eining, vinstri UPPÅKRA | |
| Vörunúmer: | 906.203.88 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 75 cm |
| Breidd: | 56 cm |
| Hæð: | 9 cm |
| Heildarþyngd: | 4,92 kg |
| Nettóþyngd: | 4,01 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 38,6 l |
Finndu vöruna í versluninni
12 pakkning(ar) alls