17.900,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
UPPÅKRA
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Settu í þvottavél og þurrkara og áklæðið verður eins og nýtt.
Vörunúmer 806.188.90
1 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 75 cm |
| Breidd: | 56 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 3,81 kg |
| Nettóþyngd: | 3,06 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 34,4 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 806.188.90
| Vörunúmer | 806.188.90 |
Vörunúmer 806.188.90
| Breidd: | 70 cm |
| Dýpt: | 95 cm |
| Hæð: | 71 cm |
| Dýpt sætis: | 69 cm |
| Hæð sætis: | 46 cm |
| Vörunúmer: | 806.188.90 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 75 cm |
| Breidd: | 56 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 3,81 kg |
| Nettóþyngd: | 3,06 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 34,4 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls