54.000,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
UPPÅKRA
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 906.203.07
2 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 156 cm |
| Breidd: | 100 cm |
| Hæð: | 29 cm |
| Heildarþyngd: | 36,68 kg |
| Nettóþyngd: | 29,68 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 448,7 l |
| Lengd: | 155 cm |
| Breidd: | 100 cm |
| Hæð: | 28 cm |
| Heildarþyngd: | 16,20 kg |
| Nettóþyngd: | 11,18 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 431,8 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 906.203.07
| Vörunúmer | 906.203.07 |
Vörunúmer 906.203.07
| Breidd: | 127 cm |
| Dýpt: | 107 cm |
| Hæð: | 95 cm |
| Dýpt sætis: | 93 cm |
| Hæð sætis: | 46 cm |
| Breidd sætis: | 127 cm |
| Hæð baks: | 66 cm |
| Hæð undir húsgagni: | 14 cm |
| Vörunúmer: | 906.203.07 |
| Pakkningar: | 2 |
| pakkning 1 | |
| Lengd: | 156 cm |
| Breidd: | 100 cm |
| Hæð: | 29 cm |
| Heildarþyngd: | 36,68 kg |
| Nettóþyngd: | 29,68 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 448,7 l |
| pakkning 2 | |
| Lengd: | 155 cm |
| Breidd: | 100 cm |
| Hæð: | 28 cm |
| Heildarþyngd: | 16,20 kg |
| Nettóþyngd: | 11,18 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 431,8 l |
Finndu vöruna í versluninni
2 pakkning(ar) alls