Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
SALTSJÖBADEN
10 10 ára ábyrgð
Það var áskorun að hanna SALTSJÖBADEN sófalínuna, því hún þurfti að henta mörgum heimilum, vera þægileg, gæðamikil og vel hönnuð. Nýstárleg pokagormabyggingin gerir setuna eins afslappandi og mögulegt er, um leið og notkun á svampi er höfð í lágmarki. Útlitið er stílhreint og fágað og passar vel inn á flest heimili – og þú getur auðveldlega breytt því eftir því hvaða fætur þú velur. Ég vona að fólki finnist sófarnir gera hversdagslífið ögn ánægjulegra.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
10 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Í öllu efni sófans er að minnsta kosti 90% endurunnið pólýester og að minnsta kosti 70% endurunnið pólýester í vattinu.
Áklæði sem má taka af og þvo lengir endingartíma vörunnar.
Hallaðu þér aftur í SALTSJÖBADEN hægindastólnum og hvíldu lúin bein á skemlinum– eða notaðu hann sem aukasæti.
Vörunúmer 496.226.58
4 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 37 cm |
| Breidd: | 25 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,90 kg |
| Nettóþyngd: | 0,73 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 4,9 l |
| Lengd: | 19 cm |
| Breidd: | 7 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 0,42 kg |
| Nettóþyngd: | 0,39 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,5 l |
| Lengd: | 75 cm |
| Breidd: | 67 cm |
| Hæð: | 30 cm |
| Heildarþyngd: | 10,90 kg |
| Nettóþyngd: | 9,14 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 150,8 l |
Vörunúmer 496.226.58
| Vörunúmer | 496.226.58 |
Vörunúmer 496.226.58
| Breidd: | 71 cm |
| Dýpt: | 63 cm |
| Hæð: | 46 cm |
| Hæð undir húsgagni: | 16 cm |
| áklæði á skemil SALTSJÖBADEN | |
| Vörunúmer: | 006.075.79 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 37 cm |
| Breidd: | 25 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,90 kg |
| Nettóþyngd: | 0,73 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 4,9 l |
| Fótur BANKABY | |
| Vörunúmer: | 306.240.54 |
| Pakkningar: | 2 |
| Lengd: | 19 cm |
| Breidd: | 7 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 0,42 kg |
| Nettóþyngd: | 0,39 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,5 l |
| Skemill, grind SALTSJÖBADEN | |
| Vörunúmer: | 506.074.78 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 75 cm |
| Breidd: | 67 cm |
| Hæð: | 30 cm |
| Heildarþyngd: | 10,90 kg |
| Nettóþyngd: | 9,14 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 150,8 l |
Finndu vöruna í versluninni
4 pakkning(ar) alls