Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
SALTSJÖBADEN
10 10 ára ábyrgð
10 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
10 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Vörunúmer 495.785.80
4 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 37 cm |
| Breidd: | 25 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,90 kg |
| Nettóþyngd: | 0,73 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 4,9 l |
| Lengd: | 75 cm |
| Breidd: | 67 cm |
| Hæð: | 30 cm |
| Heildarþyngd: | 10,90 kg |
| Nettóþyngd: | 9,14 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 150,8 l |
| Lengd: | 21 cm |
| Breidd: | 13 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,71 kg |
| Nettóþyngd: | 0,65 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,5 l |
Vörunúmer 495.785.80
| Vörunúmer | 495.785.80 |
Vörunúmer 495.785.80
| áklæði á skemil SALTSJÖBADEN | |
| Vörunúmer: | 006.075.84 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 37 cm |
| Breidd: | 25 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,90 kg |
| Nettóþyngd: | 0,73 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 4,9 l |
| Skemill, grind SALTSJÖBADEN | |
| Vörunúmer: | 506.074.78 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 75 cm |
| Breidd: | 67 cm |
| Hæð: | 30 cm |
| Heildarþyngd: | 10,90 kg |
| Nettóþyngd: | 9,14 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 150,8 l |
| Fótur BJURVALLA | |
| Vörunúmer: | 606.237.03 |
| Pakkningar: | 2 |
| Lengd: | 21 cm |
| Breidd: | 13 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,71 kg |
| Nettóþyngd: | 0,65 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,5 l |
Finndu vöruna í versluninni
4 pakkning(ar) alls