Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
SALTSJÖBADEN
10 10 ára ábyrgð
10 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
10 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Vörunúmer 096.226.41
4 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 19 cm |
| Breidd: | 7 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 0,42 kg |
| Nettóþyngd: | 0,39 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,5 l |
| Lengd: | 75 cm |
| Breidd: | 67 cm |
| Hæð: | 30 cm |
| Heildarþyngd: | 10,90 kg |
| Nettóþyngd: | 9,14 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 150,8 l |
| Lengd: | 37 cm |
| Breidd: | 25 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,81 kg |
| Nettóþyngd: | 0,64 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 4,9 l |
Vörunúmer 096.226.41
| Vörunúmer | 096.226.41 |
Vörunúmer 096.226.41
| Breidd: | 71 cm |
| Dýpt: | 63 cm |
| Hæð: | 46 cm |
| Hæð undir húsgagni: | 16 cm |
| Fótur BANKABY | |
| Vörunúmer: | 306.240.54 |
| Pakkningar: | 2 |
| Lengd: | 19 cm |
| Breidd: | 7 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 0,42 kg |
| Nettóþyngd: | 0,39 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,5 l |
| Skemill, grind SALTSJÖBADEN | |
| Vörunúmer: | 506.074.78 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 75 cm |
| Breidd: | 67 cm |
| Hæð: | 30 cm |
| Heildarþyngd: | 10,90 kg |
| Nettóþyngd: | 9,14 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 150,8 l |
| áklæði á skemil SALTSJÖBADEN | |
| Vörunúmer: | 806.169.90 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 37 cm |
| Breidd: | 25 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,81 kg |
| Nettóþyngd: | 0,64 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 4,9 l |
Finndu vöruna í versluninni
4 pakkning(ar) alls