Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
SALTSJÖBADEN
10 10 ára ábyrgð
10 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Það var áskorun að hanna SALTSJÖBADEN sófalínuna, því hún þurfti að henta mörgum heimilum, vera þægileg, gæðamikil og vel hönnuð. Nýstárleg pokagormabyggingin gerir setuna eins afslappandi og mögulegt er, um leið og notkun á svampi er höfð í lágmarki. Útlitið er stílhreint og fágað og passar vel inn á flest heimili – og þú getur auðveldlega breytt því eftir því hvaða fætur þú velur. Ég vona að fólki finnist sófarnir gera hversdagslífið ögn ánægjulegra.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
10 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Vörunúmer 996.023.61
4 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 75 cm |
| Breidd: | 67 cm |
| Hæð: | 30 cm |
| Heildarþyngd: | 10,90 kg |
| Nettóþyngd: | 9,14 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 150,8 l |
| Lengd: | 21 cm |
| Breidd: | 13 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,71 kg |
| Nettóþyngd: | 0,65 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,5 l |
| Lengd: | 37 cm |
| Breidd: | 25 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,81 kg |
| Nettóþyngd: | 0,64 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 4,9 l |
Vörunúmer 996.023.61
| Vörunúmer | 996.023.61 |
Vörunúmer 996.023.61
| Breidd: | 71 cm |
| Dýpt: | 63 cm |
| Hæð: | 47 cm |
| Hæð undir húsgagni: | 17 cm |
| Skemill, grind SALTSJÖBADEN | |
| Vörunúmer: | 506.074.78 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 75 cm |
| Breidd: | 67 cm |
| Hæð: | 30 cm |
| Heildarþyngd: | 10,90 kg |
| Nettóþyngd: | 9,14 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 150,8 l |
| Fótur BJURVALLA | |
| Vörunúmer: | 606.237.03 |
| Pakkningar: | 2 |
| Lengd: | 21 cm |
| Breidd: | 13 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,71 kg |
| Nettóþyngd: | 0,65 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,5 l |
| áklæði á skemil SALTSJÖBADEN | |
| Vörunúmer: | 806.169.90 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 37 cm |
| Breidd: | 25 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,81 kg |
| Nettóþyngd: | 0,64 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 4,9 l |
Finndu vöruna í versluninni
4 pakkning(ar) alls