12.950,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
IKEA PS 2026
„Með IKEA PS 2026 stólunum vildi ég skapa eitthvað sem þú myndir falla fyrir við fyrstu sýn – húsgögn sem fá þig til að staldra við og brosa. Ég lék mér með einföld, rúmfræðileg form eins og sívalninga og ferninga og hélt hönnuninni stílhreinni en samt áberandi. Þeir eru meira eins og þægilegir kollar með einstöku útliti, fullkomnir fyrir lítil rými. Fáðu þér sæti og allaðu þér aftur, eða snúðu snúðu stólnum við og hvíldu handleggina á bakinu – þú ræður.“
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Stólfætur úr gegnheilum við sem er slitsterkt náttúrulegt hráefni.
Sittu eins og þér líður best – hvort sem þú ert að borða eða slaka á. Þú getur snúið þér við og notað bakið sem armpúða.
Stóllinn er einstaklega mjúkur og þægilegur að sitja á.
Mylsna, sull og óvæntar uppákomur? Áklæðið á setunni og bakinu má fara í þvottavél.
Vörunúmer 506.179.67
1 pakkning(ar) alls
Laust áklæði sem má þvo.
Húsgagnið hefur verið prófað og stenst kröfur um burðarþol og endingu. Prófin líkja eftir eðlilegri notkun vörunnar og eru miðuð við að notendur vegi allt að 110 kg.
Stóllinn hefur verið prófaður fyrir notkun á heimilum og uppfyllir kröfur um endingu og öryggi samkvæmt eftirfarandi stöðlum: EN 12520 og EN 1022.
Áklæðið er með ljósfestu á stigi 5-6 (sem segir til um það hversu vel það stenst upplitun) á skalanum frá 1 upp í 8. Samkvæmt stöðlum henta áklæði með ljósfestu á stigi 4 og upp úr til notkunar á heimilum.
Áklæðið hefur farið í gegnum nuddpróf og þolir allt að 55.000 umferðir. Efni sem þolir meira en 15.000 umferðir hentar fyrir hversdagslega notkun á heimilum. Yfir 30.000 umferðir þýðir að það er mjög endingargott.
Aðeins ætlað til notkunar innandyra.
Notaðu TRIXIG filttappa til að verja yfirborðið fyrir rispum, seldir sér.
Það þarf skrúfjárn fyrir skrúfbita til að setja stólinn saman, selt sér í TRIXIG verkfæri, 15 í setti.
| Lengd: | 80 cm |
| Breidd: | 51 cm |
| Hæð: | 15 cm |
| Heildarþyngd: | 6,40 kg |
| Nettóþyngd: | 5,45 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 59,6 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 506.179.67
| Vörunúmer | 506.179.67 |
Vörunúmer 506.179.67
| Breidd: | 44 cm |
| Dýpt: | 55 cm |
| Hæð: | 76 cm |
| Breidd sætis: | 38 cm |
| Dýpt sætis: | 38 cm |
| Hæð sætis: | 47 cm |
| Hámarksþyngd: | 110 kg |
| Vörunúmer: | 506.179.67 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 80 cm |
| Breidd: | 51 cm |
| Hæð: | 15 cm |
| Heildarþyngd: | 6,40 kg |
| Nettóþyngd: | 5,45 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 59,6 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls