14.950,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
SEGERÖN
Útihúsgögn gera hversdagslífið enn ljúfara. Þegar ég hannaði SEGERÖN vildi ég gera hagstæð og endingargóð húsgögn – glæsileg en þó mínimalísk í senn, sígild og vönduð. Ég vona að viðskiptavinir okkar kunni að meta SEGERÖN eins og ég og að línan hjálpi þeim að skapa sumarstemningu.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Þú getur búið til sígilt heildarútlit á útisvæðinu þínu með því að nota stólinn með borðunum sem eru til í ýmsum stærðum.
Húsgagnið er úr duftlökkuðu stáli og handofnu reipi og er því endingargott og auðvelt í umhirðu.
Vörunúmer 105.147.54
1 pakkning(ar) alls
Geymsla: Geymið á þurrum köldum stað ef hægt er. Ef geymt er úti þarf að nota vatnshelda ábreiðu og halla þannig að vatn leki auðveldlega af. Leyfðu lofti að leika um svo raki nái ekki að safnast fyrir. Þrif: Þrífðu með mildu sápuvatni. Ekki er mælt með að þrífa textílefni eða málma með sterku hreinsiefni eða svarfefni þar sem það gæti upplitað eða eyðilagt yfirborðið.
Aðeins ætlað til notkunar utandyra.
Notaðu með FRÖSÖN áklæði fyrir sessu, 44×44 cm, sem selt er sér.
Stóllinn hefur verið prófaður fyrir notkun á heimilum og uppfyllir kröfur um endingu og öryggi samkvæmt eftirfarandi staðli: EN 581.
| Lengd: | 68 cm |
| Breidd: | 68 cm |
| Hæð: | 40 cm |
| Heildarþyngd: | 6,90 kg |
| Nettóþyngd: | 6,61 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 185,0 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 105.147.54
| Vörunúmer | 105.147.54 |
Vörunúmer 105.147.54
| Breidd: | 67 cm |
| Dýpt: | 63 cm |
| Hæð: | 73 cm |
| Breidd sætis: | 48 cm |
| Dýpt sætis: | 47 cm |
| Hæð sætis: | 41 cm |
| Hámarksþyngd: | 110 kg |
| Vörunúmer: | 105.147.54 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 68 cm |
| Breidd: | 68 cm |
| Hæð: | 40 cm |
| Heildarþyngd: | 6,90 kg |
| Nettóþyngd: | 6,61 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 185,0 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls