1.450,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
STRANDÖN
„Sjónræni heimurinn minn er fullur af litum og formum og ég elska að leika mér með sjónarhorn til að skapa tilfinningu fyrir hreyfingu eða dýpt. Þegar ég vinn með vefnaðarvöru, eins og fyrir STRANDÖN línuna, prófa ég mig áfram til að sjá hvernig hægt er að endurtaka form og leyfi þannig áhugaverðu útliti að verða til. Það sem er svo yndislegt við þetta verkefni er að mynstrin fá að færa litagleði og fjör í lautarferðir og sólríka daga á ströndinni.“
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Raðaðu saman útihúsgögnum úr STRANDÖN línunni eins og þér hentar og búðu til heildstætt útirými.
Auðvelt að leggja saman og tekur lítið geymslupláss.
Kollurinn er léttur og það er auðvelt að leggja honum saman og bera hann.
Vörunúmer 406.004.58
1 pakkning(ar) alls
Vöruna er hægt að endurvinna eða nota í orkunýtingu ef það er mögulegt á þínu svæði.
Úr endingargóðu, sterkbyggðu efni sem auðvelt er að þrífa.
Aðeins ætlað til notkunar utandyra.
Varan hefur verið prófuð fyrir notkun í útilegu.
| Lengd: | 53 cm |
| Breidd: | 40 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,87 kg |
| Nettóþyngd: | 0,86 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 5,9 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 406.004.58
| Vörunúmer | 406.004.58 |
Vörunúmer 406.004.58
| Breidd: | 41 cm |
| Dýpt: | 34 cm |
| Hæð: | 41 cm |
| Breidd sætis: | 28 cm |
| Dýpt sætis: | 29 cm |
| Hæð sætis: | 41 cm |
| Burðarþol: | 100 kg |
| Vörunúmer: | 406.004.58 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 53 cm |
| Breidd: | 40 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,87 kg |
| Nettóþyngd: | 0,86 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 5,9 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls