Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
GRILLSKÄR
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 795.482.33
3 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 83 cm |
| Breidd: | 56 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 13,52 kg |
| Nettóþyngd: | 12,16 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 27,5 l |
| Lengd: | 88 cm |
| Breidd: | 53 cm |
| Hæð: | 12 cm |
| Heildarþyngd: | 5,62 kg |
| Nettóþyngd: | 4,43 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 55,7 l |
| Lengd: | 88 cm |
| Breidd: | 63 cm |
| Hæð: | 14 cm |
| Heildarþyngd: | 19,18 kg |
| Nettóþyngd: | 16,65 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 75,5 l |
Vörunúmer 795.482.33
| Vörunúmer | 795.482.33 |
Vörunúmer 795.482.33
| Lengd: | 86 cm |
| Breidd: | 61 cm |
| Hæð: | 176 cm |
| Hurð/hliðareiningar/bak GRILLSKÄR | |
| Vörunúmer: | 104.714.48 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 83 cm |
| Breidd: | 56 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 13,52 kg |
| Nettóþyngd: | 12,16 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 27,5 l |
| Bakhlíf fyrir útieldhús GRILLSKÄR | |
| Vörunúmer: | 105.231.69 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 88 cm |
| Breidd: | 53 cm |
| Hæð: | 12 cm |
| Heildarþyngd: | 5,62 kg |
| Nettóþyngd: | 4,43 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 55,7 l |
| Eldhúseyja, hillueining GRILLSKÄR | |
| Vörunúmer: | 504.714.46 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 88 cm |
| Breidd: | 63 cm |
| Hæð: | 14 cm |
| Heildarþyngd: | 19,18 kg |
| Nettóþyngd: | 16,65 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 75,5 l |
Finndu vöruna í versluninni
3 pakkning(ar) alls