995,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
GULLBERGSÖ
„Ég er frekar gamaldags í vinnubrögðum og byrja yfirleitt á handteiknuðum skissum. Mynstrin fyrir GULLBERGSÖ útipúðana urðu til með klippimyndatækni, þar sem ég klippti út rúmfræðileg form og færði þau til þar til mér fannst samsetningin koma vel út. Ég hef alltaf heillast af sterkum litum og þeir eru sérstaklega dásamlegir á sumrin þegar náttúran í kringum okkur er að springa út í litum. Ég vona að útipúðarnir gefi svölunum eða pallinum auka sumarsjarma.“
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Auðvelt er að halda púðaverinu hreinu og fersku því hægt er að taka það af og þvo í vél.
Rennilás auðveldar þér að taka púðaverið af.
Efnið er úr að minnsta kosti 90% endurunnu pólýester – endingargott efni sem er prófað, samþykkt og án allra skaðlegra efna.
Liturinn dofnar ekki í sól og það má nota púðaverið úti og inni.
Vörunúmer 505.985.82
1 pakkning(ar) alls
Má þvo í vél við hámark 40°C, venjulegur þvottur. Snúðu áklæðinu á rönguna og renndu því saman fyrir þvott. Má ekki setja í klór. Má ekki setja í þurrkara. Straujaðu við hámark 100°C. Má ekki þurrhreinsa. Einungis má nota gufustraujárn á bakhliðina.
Innri púðinn er seldur sér.
Passar á 50×50 cm innri púða.
Notaðu með INNER innri púða 50×50, þegar púðinn er notaður utandyra.
Hægt að nota inni og úti.
| Lengd: | 20 cm |
| Breidd: | 18 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,17 kg |
| Nettóþyngd: | 0,16 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,7 l |
Vörunúmer 505.985.82
| Vörunúmer | 505.985.82 |
Vörunúmer 505.985.82
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 50 cm |
| Vörunúmer: | 505.985.82 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 20 cm |
| Breidd: | 18 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,17 kg |
| Nettóþyngd: | 0,16 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,7 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls