6.950,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
SOLUPPGÅNG
Ég eyði miklum tíma utandyra og því er mitt framlag til SOLUPPGÅNG línunnar byggt á því sem ég vil taka með mér. Hönnunin er einföld með áherslu á efnivið og virkni. Saman mynda vörurnar heild þar sem þú finnur flest það sem þarf fyrir vel heppnaðan dag utandyra. En þú getur einnig notað þær inni á heimilinu svo þú þarft alls ekki að setja þær í geymslu. Hafðu þær sýnilegar og leyfðu þeim að veita þér innblástur fyrir frábærar máltíðir og nestisferðir!
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Borðið er létt, það má fella saman og nota utandyra – hentar vel til að taka með þegar þú vilt borða máltíð úti í náttúrunni.
Þetta borð hentar vel í lautarferðina eða aðrar máltíðir utandyra þar sem þú situr aðeins lægra en venjulega.
Vörunúmer 706.212.99
1 pakkning(ar) alls
Þrif: Þrífðu með mildu sápuvatni. Þurrkaðu með hreinum, þurrum klút. Geymsla: Geymdu útihúsgögnin innandyra eða verðu þau fyrir veðri og vindi með öðrum hætti yfir veturinn. Það lengir endingartíma þeirra.
| Lengd: | 83 cm |
| Breidd: | 60 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 5,38 kg |
| Nettóþyngd: | 4,57 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 26,6 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 706.212.99
| Vörunúmer | 706.212.99 |
Vörunúmer 706.212.99
| Hæð: | 42 cm |
| Lengd: | 82 cm |
| Dýpt: | 45 cm |
| Vörunúmer: | 706.212.99 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 83 cm |
| Breidd: | 60 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 5,38 kg |
| Nettóþyngd: | 4,57 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 26,6 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls