395,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
HELTUSS
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Þú getur auðveldlega breytt um útlit á gardínustönginni með því að skipta um endahnúða. Seldir sér.
Auðvelt að festa á stöngina með skrúfunum sem fylgja.
Vörunúmer 406.240.44
1 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút.
Passar á RÄCKA og HUGAD gardínustöng.
| Lengd: | 8 cm |
| Breidd: | 4 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 0,04 kg |
| Nettóþyngd: | 0,03 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,1 l |
Vörunúmer 406.240.44
| Vörunúmer | 406.240.44 |
Vörunúmer 406.240.44
| Þvermál: | 3,6 cm |
| Lengd: | 3,2 cm |
| Vörunúmer: | 406.240.44 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 8 cm |
| Breidd: | 4 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 0,04 kg |
| Nettóþyngd: | 0,03 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,1 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls