Magn:
-
+
RÄCKA / BETYDLIG
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
RÄCKA / BETYDLIG
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 199.270.38
4 pakkning(ar) alls
Hægt að taka í sundur fyrir endurvinnslu eða orkunýtingu ef það er mögulegt á þínu svæði.
| Lengd: | 8 cm |
| Breidd: | 4 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 0,04 kg |
| Nettóþyngd: | 0,03 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,1 l |
| Lengd: | 114 cm |
| Heildarþyngd: | 0,50 kg |
| Nettóþyngd: | 0,49 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,4 l |
| Þvermál hvers pakka: | 2 cm |
| Lengd: | 15 cm |
| Breidd: | 11 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,15 kg |
| Nettóþyngd: | 0,13 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,5 l |
Vörunúmer 199.270.38
| Vörunúmer | 199.270.38 |
Vörunúmer 199.270.38
| Lágmarkslengd: | 120 cm |
| Hámarkslengd: | 210 cm |
| Endahnúðar RAFFIG | |
| Vörunúmer: | 202.199.36 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 8 cm |
| Breidd: | 4 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 0,04 kg |
| Nettóþyngd: | 0,03 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,1 l |
| Gardínustöng RÄCKA | |
| Vörunúmer: | 302.171.59 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 114 cm |
| Heildarþyngd: | 0,50 kg |
| Nettóþyngd: | 0,49 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,4 l |
| Þvermál hvers pakka: | 2 cm |
| Vegg-/loftfesting BETYDLIG | |
| Vörunúmer: | 602.172.28 |
| Pakkningar: | 2 |
| Lengd: | 15 cm |
| Breidd: | 11 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,15 kg |
| Nettóþyngd: | 0,13 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,5 l |
Finndu vöruna í versluninni
4 pakkning(ar) alls