895,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
ÄLVSJÖSKOGEN
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Bómull er mjúkt náttúrulegt efni sem er auðvelt í umhirðu því það má þvo í vél.
Varan er úr 50% endurunninni bómull.
Púðaverið er með rennilás og því auðvelt að taka það af og þvo.
Vörunúmer 706.292.00
1 pakkning(ar) alls
Má þvo í vél við hámark 40°C, venjulegur þvottur. Má ekki setja í klór. Má setja í þurrkara við lágan hita, (hámark 60°C). Straujaðu við hámark 150°C. Má ekki þurrhreinsa.
Passar fyrir 50×50 cm innri púða.
Innri púðinn er seldur sér.
Inniheldur minnst 50% endurunna bómull.
Endurunnin bómull hjá IKEA er bómull sem er unnin úr bómullarafgöngum, eins og garni, efni, fatnaði o.s.frv. og vottuð af Global Recycled Standard (GRS).
| Lengd: | 21 cm |
| Breidd: | 18 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,15 kg |
| Nettóþyngd: | 0,12 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,6 l |
Vörunúmer 706.292.00
| Vörunúmer | 706.292.00 |
Vörunúmer 706.292.00
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 50 cm |
| Vörunúmer: | 706.292.00 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 21 cm |
| Breidd: | 18 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,15 kg |
| Nettóþyngd: | 0,12 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,6 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls