995,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
IKEA PS 2026
„Mynstrið fyrir IKEA PS 2026 vefnaðarvörurnar og motturnar kemur frá tótemmálverkum mínum, þar sem hvert form táknar sál. Fljótandi blekið táknar samskipti. Það er mín leið til að fagna fallegri samvist okkar. Þetta listaverk var innblásið af ferð sem ég ætlaði mér til Svíþjóðar en varð aldrei af. Nú ímynda ég mér að þetta séu litríkar byggingar í sænsku fiskiþorpi og fljótandi blekið táknar fólkið á svæðinu að tala saman.“
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Púðaverið er með földum rennilás og þú getur tekið það af til að þvo.
Úr 100% bómull, þar af er 50% endurunnin. Bómull er mjúkt, endingargott og náttúrulegt efni sem er auðvelt í umhirðu því það má þvo í vél.
Passar fullkomlega með mottum, efnum og teppi í PS 2026 línunni.
Vörunúmer 106.174.98
1 pakkning(ar) alls
Má þvo í vél við hámark 40°C, venjulegur þvottur. Snúðu áklæðinu á rönguna og renndu því saman fyrir þvott. Má ekki setja í klór. Má setja í þurrkara við lágan hita, (hámark 60°C). Straujaðu við hámark 100°C. Má ekki þurrhreinsa.
Passar fyrir 50×50 cm innri púða.
Innri púðinn er seldur sér.
Eftir þvott skal ganga úr skugga um að varan sé alveg þurr áður en hún er notuð aftur.
Inniheldur minnst 50% endurunna bómull.
Endurunnin bómull hjá IKEA er bómull sem er unnin úr bómullarafgöngum, eins og garni, efni, fatnaði o.s.frv. og vottuð af Global Recycled Standard (GRS).
Hvert púðaver er einstakt þar sem þau eru sniðin úr efninu af handahófi.
| Lengd: | 21 cm |
| Breidd: | 18 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,16 kg |
| Nettóþyngd: | 0,13 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,6 l |
Vörunúmer 106.174.98
| Vörunúmer | 106.174.98 |
Vörunúmer 106.174.98
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 50 cm |
| Vörunúmer: | 106.174.98 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 21 cm |
| Breidd: | 18 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,16 kg |
| Nettóþyngd: | 0,13 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,6 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls