695,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
LAGERPOPPEL
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Áklæðið er með rennilás og því auðvelt að taka það af og þvo.
Efnið er úr 100% endurunnu pólýester og heldur mýkt sinni og lit vel þótt það sé þvegið oft.
Fæst í mörgum litum og tveimur stærðum, 40×58 og 50×50 cm. Passar vel með annarri vefnaðarvöru í vöruúrvali okkar, eins og INDIRA rúmteppum og SANDBRODD teppum.
Vörunúmer 805.618.03
1 pakkning(ar) alls
Getur hlaupið um allt að 4%. Má þvo í vél við hámark 40°C, venjulegur þvottur. Má ekki setja í klór. Má setja í þurrkara við lágan hita, (hámark 60°C). Straujaðu við hámark 100°C. Má ekki þurrhreinsa.
Passar fyrir 50×50 cm innri púða.
Innri púðinn er seldur sér.
Efnið er endingargott og sérhannað fyrir mikla notkun og regluleg þrif – sem gerir púðaverið einstaklega hentugt fyrir almenningsrými eins og kaffihús, verslanir og móttökur.
| Lengd: | 22 cm |
| Breidd: | 18 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,21 kg |
| Nettóþyngd: | 0,19 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,7 l |
Vörunúmer 805.618.03
| Vörunúmer | 805.618.03 |
Vörunúmer 805.618.03
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 50 cm |
| Vörunúmer: | 805.618.03 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 22 cm |
| Breidd: | 18 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,21 kg |
| Nettóþyngd: | 0,19 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,7 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls