895,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
LÖVNATURSKOG
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Púðaverið er með rennilás og því auðvelt að taka það af og þvo.
Bómull er mjúkt, endingargott og náttúrulegt efni sem er auðvelt í umhirðu því það má þvo í vél.
Varan er úr 50% endurunninni bómull.
Vörunúmer 706.291.96
1 pakkning(ar) alls
Má þvo í vél við hámark 40°C, venjulegur þvottur. Má ekki setja í klór. Má setja í þurrkara við lágan hita, (hámark 60°C). Straujaðu við hámark 150°C. Má ekki þurrhreinsa.
Passar fyrir 50×50 cm innri púða.
Innri púðinn er seldur sér.
Inniheldur minnst 50% endurunna bómull.
Endurunnin bómull hjá IKEA er bómull sem er unnin úr bómullarafgöngum, eins og garni, efni, fatnaði o.s.frv. og vottuð af Global Recycled Standard (GRS).
| Lengd: | 21 cm |
| Breidd: | 18 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,15 kg |
| Nettóþyngd: | 0,12 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,6 l |
Vörunúmer 706.291.96
| Vörunúmer | 706.291.96 |
Vörunúmer 706.291.96
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 50 cm |
| Vörunúmer: | 706.291.96 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 21 cm |
| Breidd: | 18 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,15 kg |
| Nettóþyngd: | 0,12 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,6 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls